Chương 1102
thinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vnthinhphongcac.vn

Công Lược Bệnh Kiều: Vạn Giới Tìm Lại Thần Cách › Chương 1102

Chương 1102

Chương 1102· 822 từMiễn phí

Hoa Vô Khuynh

Sángzp0B sớmVNWX hôm sau, Phong Chỉ đãKYpV gọi một bànQJ05 lớn thức ăn.

Tô Yên ngồi xuống, câu6Mxk đầu tiên liền hỏi:onh9

“NgươitaUi cóTGNa biết Hoa38En Vô KhuynhGO0F là ai không?”11zW

Lời vừa dứt,Uveb Phong Chỉ mới uống6dtD một ngụmeL0b nước suýtTZR9 phun ra ngoài.xjXK

“Khụ khụ khụ khụ khụ!”

Bị hỏi bất ngờ, nàng ho đến chảyDW4o cảzKky nước mắt.

Phong Chỉ nhìn Tô Yên, vẻleXh mặt không thể tin nổi:

“Ngươi không biết Hoa VôqTuJ Khuynh?”

Tô Yên thản nhiênJMGZ đáp:

“Nhất thời không nhớ ra là ai.”

Phong Chỉ cắno0Rz một miếng bánh bao, giọnghKWE lè nhè:o2Sb

“Một người chỉ cần nhắc tênrXGp thôi cũngqben đủ khiếnIC7Y trẻVvIk con khócG8A1 thét giữa đêm ấy.”

Trên giangxqZd hồ, chắc hẳn không ai không biết hắn.

Phong ChỉUgw6 nói tiếp:

“Ma giáo giáo chủ,FnAs Hoa Vôam3W Khuynh.”

Nghe vậy, Tô Yên lặng lẽ ngước mắtJOfb nhìnwhEV lên lầu hai.NKxV

NóiaZgb xong câu đó, Phong Chỉ7fw5 không giới thiệu thêm về HoavJu5 VôReW2 KhuynhIwDO nữa.13w5

Chủ yếu là vì không có ýdr6C nghĩa gì.

Ví dụ, khi giớibC89 thiệu một nhân vật lợi hạitEOh nào đó,YRR8 người taABO1 thường thêm một biệt hiệuIvnc oai hùng phíaIdk1 trước.qOnX

Như: Huyếtp718 tinh cầm ma Diệp46dF Tinh.

Giang hồ tay4uzt ăn chơi Thẩm Thiên.

Giang hồGNd1 đệxQGf nhất2QfA mỹoO6R nhân, TinhfVlx Nguyệt các các chủ Lâm Dao.hYgr

HoặcRNIw giang hồ9TRa đệ nhất danh kỹ,xNgr TầnwEFs Lạc Vũ.

Nhưng nhắc đến HoaolFK Vô Khuynh, hầu4acL như không ai thêm bất4yvl kỳ tiền tố nào.

ChỉdVcG đơn giản nói: Hoa Vô Khuynh.PKPb

ThậmtvIk chí rấto9Qe ít người nóiyScO Ma giáo giáoXH4z chủ Hoa0365 Vô Khuynh.

Ba chữ HoayWq8 Vô Khuynh đại diện cho sức mạnh cườngsSFn đại đến mức không thểq8Vn lay chuyển.

Nói làreJi danh tiếng Ma giáoGUxg giáo chủ làm nổi bật Hoa Vô Khuynh,

chilhy7 bằng0eno nói ba chữZlB6 Hoa VôxTjV Khuynh đã đưa MaE0ot giáo lên đỉnhsgc8 cao tột cùng.

MộtASeH kẻ đã tồn tại không biết baoqLaC nhiêu năm,EVmE khiếnEfBz cácl3kS danhuCB8 môn chính phái hận không thể gặm xương uốngbEAD máu6qsy hắn.vF9n

Hắn đã4qxg làm bao nhiêuJ1yO chuyện0nvQ xấu?

QuázqQP nhiều.

Trước khi thượng vị, hắn đãg83s khuấy2gB4 đảoqNRX giang hồ sóng gió.bCdz

Võ2ruB lâm minhD6Io chủ bị hắn giết chết gần mười nhiệm kỳ.

Vốn dĩ Võ lâm minh chủ được tổng tuyểnugo9 cửmj8M năm năm một lần, chọn ra người võ công cao5hQz cường,284T đức cao vọng trọngpo2l để đảm nhiệm.

Đương nhiên, quan trọng nhất là võEuJx côngFlyp phải caoXPZX cường, khiến mọiqYAG người tâm phục.

Từ khi HoaN6Kw Vô Khuynh xuất hiện,79Xe tần suất thay đổi minh chủ tăng7A0f lên nửatOlu nămzdWm một lần.

Thay rồi giết, giết rồi lại thay.

Năm đó, bất kỳ nhân sĩUPDd nổi danh nào, dù hắc đạo hay chính phái, cơ2JNI bản đềuLYzM bị HoagG5L Vô KhuynhJkPp giết sạch.

ĐóY2NG đượcBU0E gọi là sáu năm đen tối nhất.

Khiến khôngrdEY ít người phải rửa tay gác kiếm, không dám dính dáng đến giangTmQM hồ.

Đương nhiên cũng có ngườiGKsf không phục, đoàn kếthGA2 lại gửi chiếndUBF thư cho Hoa Vô Khuynh.

Hoa Vô Khuynh thế mà cũng nhận lời.

Chỉ là nhận một đợt chết một đợt, nhận một đợt chết mộtuPSW đợt.

GiangANqu hồ vốn khoái ýPTSo ân cừu, kiêu4gRF ngạo tùybwBG ý, vậy mà bị một cỗs62X máy giết người như hắn tàn sátWdki hơn nửa.

Những năm đó, Huyền Băng phái đóng cửa,r8ll PhonghTqy Nguyệt cung cung chủ bế quan, Phi Yến tông tông chủuOtS không tiếp khách.fxBY

TấtpRe9 cả giang4Lli hồ nhân sĩ đều rụt đuôi làmPMlH người.

Không còn aiQc83 dám khoác lác mình lợi hại nữa.WEHj

Sau đó,OZcc ba năm trôi qua.

CuốiN1jy cùng cũng không cònRiZZ tin tức gì về Hoa1Q0j Vô Khuynh.

Mọi chuyện dường như lắng xuống.7LyE

Mọi người dần dần bắt đầuQ90W ngóc đầu dậy.G1CE

Thời gian càngtvYt ngày càngFNtq dài,0w8R giang hồ dần hồi phục nguyên khí, quãng thời gianBMpI đóqD9v bị mọivQHY người cố tình lãng quên.

Hiếm khi cóY1lU ai nhắc lại.

Võ lâm minh chủuz9L tiếp tục kế nhiệm,dtek mọi thứM1DM trở lạiUs7l bình thường.

Cho đến năm năm trước.

Đột nhiênso2f Map67G giáoEunb tuyên bố Hoa Vô Khuynh kế nhiệm đời giáo chủ tiếpIyIL theo.

Toàn bộ giang hồ lập tức lại rơi vào hoảng loạn.

Những ký ức năm xưa như được triệu hồi trở về.bOBe

Giangjp9b hồ nhân82kL sĩ ai nấy đềueD23 cảnh giác.

Tuya1Pr nhiên, Hoa Vô Khuynh dường như không có ý định ra tay nữa.

ThậmN74k chí hắn cũng chưa từng thay mặt Ma giáo xuất đầuXEUA lộ diện.

Dần dần, mọi người trở nên mạnh dạn hơn, bắt đầu cósT3B kẻ cho rằng MayEJY giáoR0yY là ngoại môn tà phái cần phải thanh trừ.

Thế là không biết ai đã tổ chức, mở ra đại hộiv8uj thảo phạt MahB94 giáo.

Mấy nghìn người đồng tâm hiệp2pCX lực,qBWo khí thế hừng hực, chuẩn bị sanaakC bằng Ma giáo.

Bình luận0

Chia sẻ cảm nhận của bạn về bộ truyện này

?
0 ký tự

Chưa có bình luận nào — hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận.